Hatua 10 rahisi za kumiliki nyumba yako leo.
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Nyumba chache zinauzwa.

Kumiliki nyumba yako leo

piga: 0754 444 333 au

tutumie baruapepe sales@nhctz.com
Tovuti: www.nhctz.com,
www.facebook.com/nhctz

Nyumba hizi zinauzwa chini ya Sheria ya Hati Pacha ya Mwaka 2008
Vigezo na Masharti kuzingatiwa

Chukua fomu ya kununua Nyumba kutoka ofisi yoyote ya mkoa popote nchini
au kwenye tovuti ya shirika.

Rudisha fomu iliyojazwa ikiwa na uthibitisho wa kulipiwa na malipo ya 10%
{ikiwa na VAT) ya thamani ya Nyumba husika.

Maombi yako yatapitiwa kwa umakini ili kuhakikisha kunakuwa na usawa katika
uchaguaji wa watu wanaostahili kulingana na Vigezo na masharti ya NHC.

Kama umefanikiwa, utatumiwa barua ya kuthibitishiwa kukubaliwa maombi yako.
Barua zitatolewa kwa wote waliokidhi Vigezo vilivyowekwa.

Utatakiwa kulipa 90% iliyobaki kulingana na thamani ya nyumba husika ndani ya
siku 90 tangu umepewa.

Endapo ukishindwa kulipa ndani ya siku 90, NHC itatoa nyumba kwa Waombaji
waliopo kwenye orodha ya wanaosubiri.

Orodha ya wanaosubiri itakuwa na majina ya waombaji waliolipia malipo ya
mwanzo lakini wakakosa nafasi kwa kuwa nyumba zote zilishapata watu.

Kama ukishindwa kulipia kiasi kilichobakia, au ukakosa nafasi ukiwa kwenye
orodha ya wanaosubiri, kiasi cha 10% kilichalipwa kinaweza kutumiwa kulipia
kwenye miradi mingine ya NHC na waliopo kwenye orodha ya wanaosubiri au
kurudishiwa pesa zao.

Mauzo ya nyumba za mradi husika yatatangazwa yamefungwa pindi Waombaji
waliofanikiwa kupata nyumba wamemaliza kufanya malipo yao yote.

NHC itafanya utaratibu wa kutafuta hati za nyumba na kisha kuwapatia wanunuzi
walioweza kulipia pesa zote taslimu au kupitia taratibu za mkopo.
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