
SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA 

 
 
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI UUZWAJI WA NYUMBA ZA LEVOLOSI, 

ARUSHA 
 

 
Kwa mara nyingine tena Shirika la Nyumba la Taifa (NHC) leo (Jumapili, 9, 

Septemba, 2012) limezindua rasmi mauzo ya nyumba katika mradi wake 

mpya wa Levolosi, jijini Arusha. Ujenzi wa mradi huo ulianza rasmi mwezi 

Januari mwaka huu (2012) na unatarajiwa kukamilika rasmi Januari 2013.  

 

Mradi huu upo eneo la Levolosi kweye barabara ya kuelekea Ngarenaro na 

Nairobi karibu kabisa na Chuo cha Ufundi cha Arusha (Arusha Technical 

College) na zitakuwa sehemu moja na  nyumba za Shirika la Nyumba za 

Levolosi. Mradi huu uko sehemu unazo huduma zote muhimu za kijamii jijini 

Arusha zikiwamo za kiafya, shule, maduka, na masoko.  

 

Pia Mradi huu unatarajiwa kuboresha maisha ya wanunuzi wa nyumba hizi 

kwani upo karibu kabisa na katikati ya jiji, nyumba zipo ndani ya uzio kwa ajili ya 

usalama wao na kuna maegesho ya magari ya kutosha. 

 

Mradi una nyumba 100 tu zinazouzwa, kila nyumba ina vyumba viwili vya kulala, 
kimoja kati ya hivyo ni cha kulala kinachojitegemea. Kila nyumba ina ukubwa 
wa mita za mraba 60 (sq.m), sebule iliyoungana na eneo la kula chakula, choo 
cha umma, jiko kubwa la kisasa na eneo la kufulia na kuanikia nguo. Sifa za 
ziada za mradi huu ni kuwa na eneo la watoto kuchezea, eneo maalum la 
kukusanyia taka, maegesho ya magari ya ziada. 



Kila nyumba itauzwa kwa bei ya Sh TZS 82,108,882.21 Bila VAT. 
Tunawahamasisha na kuwakaribisha watanzania wote walio nchini na wasio 
wafanye mawasiliano na makao makuu ya shirika, ofisi zetu za mikoa, au kupitia 
barua pepe na kukamilisha taratibu mapema kwa ajili ya kuweza kuingia 
kwenye mchakato ulio wazi wa manunuzi. 

Uzinduzi wa mauzo ya nyumba za mradi huu ni mfululizo wa uzinduzi wa miradi 
ya NHC unaolenga kutimiza malengo ya mkakati wa Shirika wa miaka mitano 
ya kujenga nyumba 15,000 ambazo kati ya hizo, nyumba 10,000 ni za wananchi 
wa kipato cha kati na cha juu na  5,000 kwa ajili ya wananchi wa kipato cha 
chini.  

Ukiwa mdau na mnunuzi mtarajiwa, ama una ndugu/rafiki anayetamani 

kununua nyumba katika mradi huu, tafadhali waweza tumia akaunti nambari : 

011103002716-NATIONAL HOUSING CORPORATION. Bank : NBC. Branch : 

CORPORATE BRANCH au wasiliana na kitengo cha mauzo simu namba 0754 444 

333; barua pepe: sales@nhctz.com na pia tembelea tovuti ya shirika 

www.nhctz.com  kwa maelezo zaidi. 

 

IMETOLEWA NA: 

KITENGO CHA MAWASILIANO NA HUDUMA KWA JAMII 

SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA 

 

 

	
  


